May taro can dien Unifast ET-30-1350 (1000W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần chạy điện Unifast ETU-30-1350
Khả năng làm việc
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M30
Bán kính làm việc 1350mm
Góc ta rô Đứng
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1000W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-250v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1010x520x290mm
Trọng Lượng 42/50.3kg
Hãng sản xuất Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 45.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy taro cần Unifast ET-30-1350 là loại máy ta rô cần chạy bằng điện 220V 1 phase 50Hz, động cơ servo công suất 1100W, tốc độ 0-200v/p cho phép ta rô được từ M6 đến M30.
ET-30-1350 có kiểu thiết kế dạng cần với 2 cánh tay đòn, cho phép đầu ta rô àm việc được trong trong phạm vi bán kính 1350mm.
Sản phẩm bao gồm 7 đầu cặp mũi ta rô chuyên dụng dạng tháo ráp nhanh, chưa bao gồm bàn làm việc.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065858
87 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội