May taro can 90 do Unifast ETU-16-1800 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện đầu xoay góc 90 độ Unifast ETU-16-1800
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1800mm
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-300v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1020x520x340mm
Trọng Lượng 32 / 40.3kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 41.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy taro cần điện đầu xoay góc 90 độ Unifast ETU-16-1800 là model máy taro cần điện đầu xoay góc 90 độ để ta rô được theo hướng thẳng đứng hoặc quay ngang, ETU-16-1800 cho công suất ta rô M3-M16, phạm vi làm việc lớn nhất là 1800mm.
Máy chạy bằng điện 220V 1 phase nên khá thuận tiện và đơn giản hơn khi sử dụng.
Thiết kế dạng cần với 3 cách tay đòn cho phép đầu ta rô làm việc ở phạm vi rộng tới 1800mm
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065859
87 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội