May taro can dien servo ETMO-36-1200
Máy taro cần điện servo ETMO-36-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M36
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Công suất động cơ 1200W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Kiểu lắp mũi Tháo ráp nhanh
Kiểu trục chính B18 TC820 (Ø31mm)
Tốc độ 0-125v/p
Kiểu thay đổi tốc độ trục chính Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 810x770x210mm
Trọng Lượng 58kg
Xuất xứ china
Bảo hành 12 tháng
* Bàn làm việc: 12.500.000 đ (mua thêm)
Price: 29.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Ta rô được theo cả 2 phương đứng hoặc xoay ngang 90 độ
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M36
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Công suất động cơ 1200W
Kiểu lắp mũi Tháo ráp nhanh
Tốc độ 0-125v/p
Kích thước trọng lượng
Trọng Lượng 58kg
Xuất xứ china
Bảo hành 12 tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065428
80 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội