May ta ro can dien servo ETM-36-1200
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo ETM-36-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M10
Khả năng taro lớn nhất M36
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1200W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ 0-125v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 810x770x210mm
Trọng Lượng 55kg
Bảo hành 6 tháng
Phụ kiện chuẩn: 6 Collet cặp mũi ta rô kích thước tùy chọn từ M10 đến M36
* Bàn làm việc: 12.500.000 đ (mua thêm)
Price: 29.000.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Ta rô được theo cả 2 phương đứng hoặc xoay ngang 90 độ
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065436
86 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội