May ta ro can chay dien Unifast ET-12-1200 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô điện dạng cần động cơ servo Unifast ET-12-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M12
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính GT12 (TC312)
Tốc độ
Tốc độ 0-400v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 820x500x250mm
Trọng Lượng 22/29kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 32.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô điện dạng cần động cơ servo Unifast ET-12-1200 là model máy taro chạy bằng điện dạng cần của thương hiệu UNIFAST công suất ta rô được từ M3 đến M12 và làm việc trong phạm vi 1200mm
Thiết kế dạng cần cho phép đầu ta rô di chuyển linh hoạt được trong bán kính ngắn (1,2 mét)
ET-12-1200 được trang bị động cơ servo công suất 600W chạy điện 220V 1 pha.
Lưu ý: Sản phẩm chưa bao gồm bàn làm việc và dao cụ.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065450
94 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội