May ta ro can chay dien Unifast ETU-12-1200 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô điện dạng cần đứng ngang servo Unifast ETU-12-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M12
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng - Ngang
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính GT12 (TC312)
Tốc độ
Tốc độ 0-570v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 820x495x250mm
Trọng Lượng 22 / 29.3kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 33.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô cần đứng ngang chạy bằng điện động cơ servo ETU-12-1200 thương hiệu UNIFAST công suất ta rô M3 đến M12, phạm vi ngắn 1200mm
Bán kính làm việc của ETU-12-1200 thuộc loại ngắn với 1200mm.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065863
90 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội