May ta ro can dien Unifast ETMO-24-1200 (1200W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo Unifast ETMO-24-1200
Khả năng làm việc
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M24
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1200W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-200v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 810x770x210mm
Trọng Lượng 47kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 27.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy taro cần điện servo Unifast ETMO-24-1200 có bơm dầu làm mát, thương hiệu UniFast model ETMO-24-1200 khả năng ta rô M6 đến M24, động cơ servo 1200W, điện áp 220V, tốc độ tối đa 200v/p. Thiết kế dạng cần và các khớp xoay, cho phép máy có thể làm việc linh hoạt được trong bán kính 1,2 mét.
Ngoài đặc điểm bơm dầu nói trên, ETMO-24-1200 thực chất chính là ETM-24-1200 được lắp thêm bơm dầu.
Phụ kiện mua thêm: Bàn làm viêc, đế nam châm vĩnh cửu, đồ gá phôi, mũi ta rô...
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065860
88 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội