May ta ro can dien servo ETMO-16-1100 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo ETMO-16-1100
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1100mm
Góc ta rô Đứng hoặc ngang
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase
Tốc độ
Tốc độ 0-312v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 700x660x210mm
Trọng Lượng 32kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 18.000.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Ngoài đặc điểm nổi bật nói trên thì ETMO-16-1100 hoàn toàn giống với ETM-16-1100, cụ thể như sau:
- Khả năng ta rô được từ M3 đến tối đa M16
- Cần làm việc dài 1,1 mét, đầu ta rô xoay được được theo cả 2 hướng thẳng đứng hoặc nằm ngang.
- Đông cơ điện servo công suất 600W, tốc độ thiết lập được từ 0-312v/p
- Nhập liệu thông số ta rô thông qua màn hình giao tiếp cảm ứng thông minh và tiên lợi
Phụ kiện mua thêm: Bàn làm việc, đế nam châm vĩnh cửu, đồ gá chi tiết, mũi ta rô...
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066233
116 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội