May ta ro dien can dung ngang ETU-16-1200 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô điện dạng cần đứng ngang servo Unifast ETU-16-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1200mm
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-250v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 820x500x250mm
Trọng Lượng 23/30kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 39.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô điện dạng cần đứng ngang servo Unifast ETU-16-1200là một trong những model máy ta rô cần đứng ngang của của thương hiệu Unifast ta rô được từ M3 đến M16, phạm vi làm việc trong 1200mm
ETU-16-1200 dạng cần với phạm vi làm việc ở mức ngắn, đầu ta rô di chuyển được trong bán kính 1200mm
Động cơ servo cao cấp cho phép điều khiển máy một cách thông minh và hiện đại bậc nhất hiện nay.
Phụ kiện mua rời: Đế nam châm vĩnh cửu, bàn làm việc, eto, mũi ta rô....
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066235
115 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội