May ta ro can servo Unifast ETM-24-1200 (1200W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo Unifast ETM-24-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M24
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1200W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ 0-200v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 810x770x210mm
Trọng Lượng 47kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 22.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy taro cần điện servo Unifast ETM-24-1200 là máy ta rô cần giá rẻ hiệu UniFast model model ETM-24-1200 ta rô được từ M6 đên tối đa M24, bán kính làm việc 1200mm.
Động cơ servo chạy bằng điện áp 220V 1 phase, công suất 1200W kết hợp màn hình cảm ứng cho phép máy có thể lập trình được đầy đủ các thông số ta rô như độ sâu, đường kính, bước răng, momen xoắn, thời tran delay, bước trả ngược, chọn chiều quay, bộ đếm...
Phụ kiện chuẩn: 6 Collet cặp mũi ta rô kích thước tùy chọn từ M6 đến M24
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065857
86 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội