May ta ro can chay dien Unifast ET-24-1350 (1000W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô M24 dạng cần chạy điện Unifast ET-24-1350
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M24
Bán kính làm việc 1350mm
Góc ta rô Đứng
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1000W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính GT24
Tốc độ
Tốc độ 0-200v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1010x520x290mm
Trọng Lượng 42/50.3kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 41.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô M24 dạng cần chạy điện Unifast ET-24-1350 là model máy ta rô cần chạy điện công suất lớn của thương hiệu UNIFAST với khả năng ta rô được từ M6 đên M24, phạm vi làm việc trong 1350mm. ET-24-1350 có các đặc điểm đáng chú ý như sau:
- Thiết kế dạng cần với phạm vi làm việc ở mức ngắn, cụ thể là đầu ta rô có thể làm việc được trong bán kính 1350mm
- Máy chạy bằng điện với động cơ servo công suất 1000W
- Nhập liệu và điều khiển thông qua màn hình giao tiếp cảm ứng bằng tinh thể lỏng
- 2 chế độ làm việc là auto hoặc manual
- Cặp mũi ta rô bằng đầu cặp tháo ráp nhanh và collet chuyên dụng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065865
90 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội