May ta ro can M16 Unifast ET-16-1800 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô điện dạng cần M16 Unifast ET-16-1800
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1800mm
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-300v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1020x520x340mm
Trọng Lượng 32/40.3kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 39.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô điện dạng cần M16 Unifast ET-16-1800 với khả năng ta rô được từ M3 đến M16, phạm vi làm việc rộng lên đến 1800mm là một trong những model máy ta rô cần điện phổ biến và được sử dụng rộng rãi nhất hiện nay.
ET-16-1800 chạy bằng điện với động cơ cao cấp dạng servo công suất 600W, được điều khiển thông minh thông qua màn hình giao tiếp cảm ứng.
Thiết kế dạng cần với 3 cách tay đòn cho phép đầu ta rô làm việc ở phạm vi rộng tới 1800mm
Sở hữu các tính năng cao cấp và hiện đại nhất trong số các loại máy ta rô đang có trên thị trường
Phụ kiện mua rời: Đế nam châm vĩnh cửu, Bàn làm việc, eto, mũi ta rô....
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065860
88 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội