May ta ro can chay dien Unifast ET-16-1200 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô cần chạy bằng điện động cơ servo Unifast ET-16-1200
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1200mm
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase
Tốc độ
Tốc độ 0-300v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 830x510x250mm
Trọng Lượng 22/30.6kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 thán
Price: 37.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
ET-16-1200 thương hiệu UNIFAST là một trong những loại máy ta rô chuyên nghiệp và cao cấp nhất với thiết kế dạng cần, sử dụng động cơ điện servo, công suất ta rô từ M3 đến M16 và phạm vi làm việc trong bán kính 1200mm.
Đặc điểm nổi bật:
- Máy được trang bị động cơ servo cao cấp với công suất 600W sử dụng điện 220V 1 phase
- ET-16-1200 có 2 chế độ làm việc là bằng tay hoặc tự động, ta rô được từ M3-M16
- Vận hành an toàn và đơn giản, không đòi hỏi công nhân phải có tay nghề cao.
Phụ kiện mua rời: Đế nam châm vĩnh cửu, bàn làm việc, eto, mũi ta rô....
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065450
94 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội