Máy taro cần điện servo ETM-30-1200 (1200W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo ETM-30-1200
Khả năng làm việc
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M30
Bán kính làm việc 1200mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1200W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-200v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 810x770x210mm
Trọng Lượng 47kg
Bảo hành 6 tháng
Price: 25.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy taro cần điện servo ETM-30-1200 là máy ta rô cần chạy bằng điện loại giá rẻ, động cơ servo hiệu UniFast model ETM-30-1200 ta rô được từ M6 đên tối đa M30, bán kính làm việc 1200mm.
Động cơ servo công suất 1200W kết hợp màn hình cảm ứng cho phép máy có thể lập trình được đầy đủ các thông số ta rô như độ sâu, đường kính, bước răng, momen xoắn, thời tran delay, bước trả ngược, chọn chiều quay, bộ đếm...
Phụ kiện chuẩn: 6 Collet cặp mũi ta rô kích thước tùy chọn từ M10 đến M30
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065440
90 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội