May taro can chay dien M24 Unifast ET-24-1800 (1000W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô cần chạy điện M24 Unifast ET-24-1800
Khả năng taro nhỏ nhất M6
Khả năng taro lớn nhất M24
Bán kính làm việc 1800mm
Góc ta rô Đứng
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 1000W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính GT24
Tốc độ
Tốc độ 0-250v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1020x520x340mm
Trọng Lượng 50/60.2kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 45.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô cần chạy điện M24 Unifast ET-24-1800 là model máy ta rô cần chạy phiên bản dài của thương hiệu Unifast, công suất ta rô được từ M6 đến M24, bán kính làm việc 1800mm
Thiết kế dạng cần với 3 cánh tay đòn cho phép đầu ta rô di chuyển được trong phạm vi 1,8 mét
ET-24-1800 chạy bằng điện với động cơ servo công suất 1000W, điện áp 220V 1 phase 50Hz.
2 chế độ làm việc là auto hoặc manual
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066234
117 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội