May mai 230mm Bosch GWS 2200-230 (2000W)
Máy mài cắt Bosch GWS 2200-230 (2200W)
Công suất: 2200 W
Tốc độ không tải: 6.500 v/p
Đường kính đĩa 230mm
Ren trục bánh mài: M14
Trọng lượng tịnh: 5.5kg
Hãng sản xuất Bosch
Xuất xứ Trung Quốc
Bảo hành 06 tháng
Price: 3.050.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài góc 230mm Bosch GWS 2200-230 - mạnh mẽ và tiện lợi
Máy mài góc GWS 2200-230  hoạt động rất mạnh mẽ với công suất lên đến 2000W giúp bạn chinh phục mọi thử thách đem lại hiệu suất công việc tối đa.
Máy mài góc Bosch GWS2200-230 có tốc độ không tải cao lên tới 6.500 vòng/phút cùng công suất máy khỏe 2000W giúp mài nhẵn các bề mặt kim loại trở lên sáng bóng và bằng phẳng hơn nhanh chóng.
Thông số Máy mài góc Bosch GWS 2200-230
may-mai-bosch-230mm-gws2000-230
Hướng dẫn sử dụng máy mài góc GWS2200-230 đúng cách
- Khi chà thô, không bao giờ được sử dụng dĩa cắt để chà thô.
 Bảng giá tổng hợp Dụng Cụ Điện Bosch 2024
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065049
116 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội