May mai 125mm Bosch GWS 18-125 SPL (1800W)
Thông số kỹ thuật:
Máy mài góc Bosch GWS 18-125SPL
Công suất: 1800W
Ren trục bánh mài: M14
Tốc độ không tải: 1.200 v/p
Đường kính đĩa mài: 125mm
Đường kính chỗi đánh sét: 75mm
Trọng lượng: 2.5kg
Hãng sản xuát Bosch
Xuất xư Đức
Bảo hành 6 tháng
Price: 4.228.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài góc Bosch GWS 18-125 SPL là dòng máy mài góc nhỏ chuyên nghiệp của Bosch Professional vừa ra mặt vào năm 2018. Sản phẩm sử dụng đường kính đĩa 125 mm và công suất lên tới 1.800W.
Điểm nổi bật Máy mài góc Bosch GWS 18-125 SPL
máy mài góc bosch gws18-125l giá rẻ
Thông số kỹ thuật Máy mài góc Bosch GWS 18-125SPL
Công suất: 1800W
Ren trục bánh mài: M14
Tốc độ không tải: 1.200 v/p
Đường kính đĩa mài: 125mm
Đường kính chỗi đánh sét: 75mm
Trọng lượng: 2.5kg
Hãng sản xuát Bosch
Xuất xư Đức
Bảo hành 6 tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065410
77 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội