May mai 125mm Bosch GWS 17-125S (1700W)
Công suất: 1700W
Nguồn điện: 220V/50Hz
Đá mài/ cắt: 125mm
Tốc độ không tải: 11.500 v/p
Trọng lượng: 2.3kg
Hãng sản xuất : BOSCH
Xuất xứ:    Germany
Thời gian bảo hành: 6 tháng
Price: 3.606.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài góc Bosch GWS17-125S hoạt động mạnh mẽ với công suất lên đến 1700W cùng tốc độ không tải 11500 vòng/phút, giúp bạn dễ dàng thực hiện công việc mài và cắt trên các loại vật liệu khác nhau một cách tối ưu. Đường kính đĩa mài 125mm, do đó bạn có thể sử dụng được đá mài, đĩa cắt có kích cỡ 100mm và 125mm để làm được nhiều công việc hơn.
may-mai-bosch-gws17-125CI
Mày mài góc cầm tay tiện dụng và nhỏ gọn
máy mài góc cầm tay bosch chính hãng giá rẻ
Video giới thiệu máy mài GWS17-125S
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065419
77 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội