May mai 125mm Bosch GWS 18-125L (1800W)
Máy mài 125mm Bosch GWS18-125L  là dòng máy mài góc nhỏ đầy mạnh mẽ cho hiệu quả tối đa trong công việc
Công suất 1.800 W
Nguồn điện: 220V
Tốc độ không tải 12000 rpm
Ren trục bánh mài M 14
Đường kính đĩa 125 mm
Đường kính chổi đánh sét 75 mm
Kích thước (chiều dài) 382 mm x (chiều cao) 102 mm
Trọng lượng 2,5 kg
Xuất xứ Bosch
Xuất xứ Germany
Bảo hành 6 tháng
Price: 3.885.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
máy mài cầm tay bosch gws18-125l giá rẻ
Máy mài Bosch GWS18-125L sở hữu công suất 1800W lớn nhất trong các dòng máy mài góc nhỏ của Bosch, máy có thể đáp ứng mọi nhu cầu làm việc khó khăn nhất. Vì vậy máy mài GWS18-125L là một dụng cụ hỗ trợ không thể thiếu được của các chuyên gia, thợ sửa chữa, công nhân trong nhiều lĩnh vực hoạt động.
máy cắt sắt cầm tay bosch gws18-125l
Đặc điểm nổi bật của máy mài cầm tay Bosch GWS18-125L
-Tay cầm làm việc tiện lợi giảm triệu chứng mệt mỏi
-Hệ thống làm mát trực tiếp bảo vệ động cơ khỏi sự quá tải
-Kiểm soát độ rung, giảm được đến 40% độ rung giúp người dùng làm việc lâu không bị mệt mỏi
-Thiết kế công thái học và trọng lượng vừa phải cho sự thoải mái nhất khi thao tác.
-Vận hành dễ dàng nhờ công tắc điểu khiển được bố trí ngay phần dưới tay cầm.
-Kết cấu vững chắc có khả năng chịu được những va chạm mạnh trong quá trình sử dụng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065417
76 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội