May khoan bua chay pin Hikoki DS18DBL2 (18V)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan pin Hikoki DS18DBL2
Nguồn Pin: 18V
Khoan thép: 13mm, Khoan gỗ:76mm, khoan tường: 13mm
Tộc độ cao: 2100rpm
Tốc độ thấp: 500rpm
Lực siết: 136Nm
Chiều dài:204mm
Trọng lượng:2.5Kg
xuất xứ: China
Bảo hành: 6 tháng
Price: 8.800.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan búa chạy pin Hikoki DS18DBL2 (18V)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan pin Hikoki DS18DBL2
Nguồn Pin: 18V
Tộc độ cao: 2100rpm
Tốc độ thấp: 500rpm
Lực siết: 136Nm
Chiều dài:204mm
Trọng lượng:2.5Kg
xuất xứ: China
Bảo hành: 6 tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066234
117 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội