May khoan Pin Hikoki DS14DVF3 (14V)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan pin Hikoki DS14DVF3
Khoan sắt 12mm, khoan gỗ 30mm, vặn vít 6mm, đảo chiều.
Pin sạc :       14V(2 pin EB1214S)
Tốc độ  :       0-400/1200 vòng/phút
Đầu kẹp :      10mm
Ngẫu lực :     1-6Nm
Chiều dài thân : 210mm
Trọng lượng : 1,8Kg
Hãng sản xuất: Hikoki
Xuất xứ: China
Bảo hành:06 Tháng
Price: 3.050.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan pin Hikoki DS14DVF3
Đầu kẹp :      10mm
Ngẫu lực :     1-6Nm
Chiều dài thân : 210mm
Trọng lượng : 1,8Kg
Hãng sản xuất: Hikoki
Xuất xứ: China
Bảo hành:06 Tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065847
85 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội