May khoan Pin Hikoki DS12DVF3 (12V)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan pin bắt vít Pin 12V
Khoan sắt 12mm, khoan gỗ 30mm, vặn vít 6mm, đảo chiều.
Pin sạc :       12V(2 pin EB1214S)
Tốc độ  :       0-350/1050 vòng/phút
Đầu kẹp :      10mm
Ngẫu lực :     1-6Nm
Chiều dài thân : 221mm
Trọng lượng : 1,5Kg
Hãng sản xuất: Hikoki
Xuất xứ: China
Bảo hành:06 Tháng
Price: 2.700.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan pin Hitachi DS12DVF3 (12V)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan pin bắt vít Pin 12V
Đầu kẹp :      10mm
Ngẫu lực :     1-6Nm
Chiều dài thân : 221mm
Trọng lượng : 1,5Kg
Hãng sản xuất: Hikoki
Xuất xứ: China
Bảo hành:06 Tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066215
107 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội