Máy hút ẩm Airko Hàn Quốc AKR-25CAE
 Được trang bị Bộ lọc Carbon hoạt tính, khử khuẩn và làm sạch không khí
Công suất hút ẩm: 25L/ Ngày (ở điều kiện 30oC, RH 80%)
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 46dBA
Lưu lượng khí: 135 M3/h
Công suất: 480 W
Dòng điện: 2.2 A
Bồn chứa nước thải: 2.5 L
Điều kiện hoạt động: 5°C - 35°C
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:13.7Kg
Trọng lượng sau đóng gói: 14.8 kg
Kích thước máy: 340 x 220 x 495(mm)
Kích thước cả bao bì:385 x 265 x 530(mm)
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
Giá: 8.990.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 46dBA
Lưu lượng khí: 135 M3/h
Công suất: 480 W
Dòng điện: 2.2 A
Bồn chứa nước thải: 2.5 L
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:13.7Kg
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Máy hút ẩm Kumisai KMS 12A
Giá: 3.600.000 VND
Giá: 2.900.000 VND
Máy hút ẩm Kumisai KMS 25A
Máy hút ẩm Kumisai KMS 25
Lượt truy cập: 39065101
Hiện đang có 70 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội