Máy hút ẩm Airko Hàn Quốc AKR-12ECE
Được trang bị Bộ lọc Carbon hoạt tính, khử khuẩn và làm sạch không khí
Công suất hút ẩm: 12L/ Ngày (ở điều kiện 30oC, RH 80%)
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 38dBA
Lưu lượng khí: 110 M3/h
Công suất: 250 W
Dòng điện: 1.2 A
Bồn chứa nước thải: 1.8 L
Điều kiện hoạt động: 5°C - 35°C
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:10.1Kg
Trọng lượng sau đóng gói: 11.2 kg
Kích thước máy: 312 x 243 x 417(mm)
Kích thước cả bao bì:334 x 278 x 455(mm)
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
Giá: 6.950.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 38dBA
Lưu lượng khí: 110 M3/h
Công suất: 250 W
Dòng điện: 1.2 A
Bồn chứa nước thải: 1.8 L
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:10.1Kg
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Máy hút ẩm Kumisai KMS 12A
Giá: 3.600.000 VND
Giá: 2.900.000 VND
Máy hút ẩm Kumisai KMS 25A
Máy hút ẩm Kumisai KMS 25
Lượt truy cập: 39065409
Hiện đang có 77 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội