May mai 2 da MB2D-1HP380V (1HP) 380V
Thông số kỹ thuật:
Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1HP380V (1HP) 380V
Công suất:1HP
Điện thế: 380V
Đường kính đá mài lớn nhất: 200 mm
Đường kính cốt:20 mm
Bảo hành: 12 tháng
Price: 3.950.000 VND Print
Máy mài bàn 2 đá Hồng ký giá rẻ
Thông số kỹ thuật Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1HP380V (1HP) 380V
Công suất:1HP
Điện thế: 380V
Đường kính cốt:20 mm
Other Products
Counter: 39066171
86 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội