May mai 2 da MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Thông số kỹ thuật:
Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Công suất:1.5HP
Điện thế: 220V
Đường kính đá mài lớn nhất: 200 mm
Đường kính cốt:20 mm
Cấp tốc độ: 2800 v/p
Trọng lượng: 25 kg
Hãng sản xuất Hồng ký
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
Price: 4.450.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy Mài hai đá Hồng Ký có những ưu điểm sau:
Kết cấu máy nhỏ gọn thẩm mỹ
Motor chạy ổn định
Trục máy chạy êm
Máy mài bàn 2 đá Hồng ký giá rẻ
Thông số kỹ thuật Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Công suất:1.5HP
Điện thế: 220V
Đường kính cốt:20 mm
Cấp tốc độ: 2800 v/p
Trọng lượng: 25 kg
Hãng sản xuất Hồng ký
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066171
86 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội