May mai 100mm Dewalt DWE8100S (720W)
Máy mài 100mm Dewalt DWE8100S chuyên dùng để mài, đánh cạnh, đánh bóng các loại bề mặt trong thi công xây dựng.
Công suất: 720W
Tốc độ không tải: 12.000 V/P
Đường kính đĩa cắt: 100mm
Công tắc: đuôi
Môtơ thoát nhiệt, Siêu bền
Trọng lượng: 1.8kg
Hãng sản xuất Dewalt
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 1.290.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may-mai-dewalt-dwe8100S
Công dụng:
- Ngoài ra, máy còn có thể cắt được một số các vật liệu khác.
may-mai-dewalt-dwe8100S
Đặc trưng nổi bật :
Máy mài góc DeWALT DWE8100S  sử dụng mô-tơ có công suất rất lớn lên đến 720W, đem lại khả năng mài tuyệt vời, giúp bạn hoàn thiện công việc một cách nhanh chóng và an toàn nhất.
may-mai-dewalt-dwe8100S
- Báng cầm mềm, êm tay, chống trượt, tránh cảm giác mỏi tay khi làm việc trong thời gian dài.
- Công tắc bóp có chốt khóa chống mỏi tay.
- Lớp keo nhựa đặc biệt bao phủ bảo vệ Stator chống mạc kim loại.
- Lưới chống bụi kép bảo vệ Rotor.
- Tay cầm phụ được gắn giúp dễ dàng thao tác mài, cắt.
- Bạc đạn chống bụi giúp kéo dài tuổi thọ.
- Chổi than mòn sẽ tự ngắt để bảo vệ Rotor.
may-mai-dewalt-dwe8100S
Cách bảo quản và sử dụng an toàn:
- Khuyến cáo sử dụng đồ bảo hộ khi đang sử dụng máy.
- Nên đưa máy đi kiểm tra định kì thường xuyên để kéo dài tuổi thọ cho máy.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065824
84 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội