May mai 100mm DCK KSM06-100 (800W)
Máy mài chạy điện DCK - KSM06-100
- Công suất 800 (w)
- Tốc độ định mức 9000 (vòng/phút)
- Đường kính bánh xe tối đa. Φ100 (mm)
- Đường kính lỗ của bánh xe Φ16 (mm)
- Trọng lượng máy 2.0 (Kg)
Price: 738.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Bảng giá máy mài cầm tay DCK, máy mài góc DCK, máy mài khuôn DCK
Thông số kỹ thuật Model Đơn giá
Máy mài chạy điện DCK - KSM03-100A (giống GWS060) BÁN CHẠY
- Công suất 710 (w)
- Tốc độ định mức 13000 (vòng/phút)
- Trọng lượng máy 1.6 (Kg)
KSM03-100A
Máy mài chạy điện DCK - KSM06-100 (BÁN CHẠY)
- Công suất 800 (w)
- Trọng lượng máy 2.0 (Kg)
KSM06-100
Máy mài DCK - KSM04-100B (MỚI)
- Công suất đầu vào định mức: 710W