May khoan be tong Bosch GBH 2-28DV (820W)
Máy khoan bê tông Bosch GBH2-28DV là sản phẩm máy khoan bê tông cao cấp của Bosch được sản xuất theo công nghệ hiện đại Đức hoạt động với công suất tối đa 850W, có khả năng điều khiển tốc độ điện tử giúp cho máy đạt hiệu suất cao khi làm việc, tiết kiệm thời gian
Loại máy khoan     Máy khoan bê tông
Công suất: 820W
Đường kính mũi khoan (các chất liệu)     Tối đa 28mm
Chức năng     • Khoan, đục bê tông
• Khoan kim loại
• Đảo chiều
Chi tiết chức năng     Máy khoan 3 chức năng: Đục, khoan bê tông và đả chiều
Tốc độ không tải (vòng/phút)     1300
Tốc độ va đập (lần/phút)     5100
Nguồn cấp     220
Kích thước, chiều dài (mm)     379
Trọng lượng (kg)     2.9
Xuất xứ: China
Bảo hành: 6 tháng
Price: 4.408.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan bê tông BOSCH GBH 2-28DV (852W) 3 chức năng: khoan, đục, đảo chiều là dòng máy khoan bê tông chuyên dụng nhập khẩu chính hãng Bosch
- Khoan trên nhiều bề mặt, chất liệu:
- Thiết kế chuyên nghiệp và an toàn:
May khoan be tong bosch GBH2-28DV Germany
 Video giới thiệu máy khoan Bosch GBH2-28DV
 Bảng giá tổng hợp Dụng Cụ Điện Bosch 2024
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065083
74 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội