May Khoan duc be tong Bosch GBH8-45DV (1500W)
Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV là dòng máy khoan đục mạnh mẽ cao cấp nhất của hãng Bosch, với công suất 1500W cùng lực đập khủng 12.5 J cho phép máy khoan, đục các lớp bê tông nhanh chóng đảm bảo chất lượng công trình.
Công suất: 1.500 W
Năng lượng va đập 12,5 J
Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức     1380 – 2760 bpm
Tốc độ định mức 150 – 305 vòng/phút
Trọng lượng không tính cáp 8,9 kg
Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa 12 – 45 mm
Đường kính khoan bê tông, mũi khoan xuyên thủng     80 mm
Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi     125 mm
Hãng sản xuất Bosch
Xuất xứ: Germany
Bảo hành: 6 tháng
Price: 19.500.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan bê tông bosch
Video máy khoan đục Bosch GBH8-45D
Hướng dẫn phân biệt máy khoan Bosch thật và giả
Xuất xứ ghi trên máy phải rõ ràng
Máy khoan bosch chính hãng có tem chống giả
Chế độ bảo hành chính hãng trên toàn quốc
Thông thường thời hạn bảo hành các sản phẩm của Bosch là 6 tháng hoặc 12 tháng.
Xem các trung tâm bảo hành Bosch tại đây
Chất lượng hoàn thiện máy, cách đóng hộp
Cảm giác khi cầm trên tay
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065082
74 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội