May van vit dung pin Makita TD001GM201 (40V)
Máy bắt vít MAKITA TD001GM201 (40V 4.0AH*2)
Thương hiệu Makita
Công nghệ Nhật Bản
Khả năng Ốc máy / Ốc tiêu chuẩn / Ốc đàn hồi cao: M4 - M8 / M5 - M16 / M5 - M14, Ren thô (ren dài): 22 - 125 mm
Chuôi lục giác 6.35 mm
Tốc độ đập Tối đa / Cứng / Trung bình / Mềm: 0 - 3,700 / 3,200 / 2,100 / 1,100 l/p
Tốc độ không tải Tối đa / Cứng / Trung bình / Mềm: 0 - 4,400 / 3,600 / 2,600 / 1,100 v/p
Lực siết tối đa 220 N.m
Lực siết Cứng / Trung bình / Mềm: 170/50/20 N.m
Trọng lượng 1.7 - 2.0 kg
Điện thế pin 40V
Price: 13.722.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Counter: 39065860
88 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội