May duc be tong 30mm TCVN LDH30 (2200W)
Máy đục bê tông TCVN-LDH30
Model: TCVN-LDH30
Nguồn điện: 220V
Công suất: 1400W
Đường kính mũi: 30mm
Kích thước: 65x22x11cm
Trọng lượng: 14.21 kg
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 03 tháng
Price: 3.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy đục bê tông TCVN LDH30 đi kèm sẵn mũi đục
Máy đục bê tông sử dụng mũi đục đường kính 30mm giúp đục từng tảng bê tông rất hiệu quả. Tốc độ không tải rất nhanh đạt 1.800 vòng/phút cùng công suất 1.400W giúp công việc đục bê tông diễn ra nhanh chóng, đảm bảo hiệu suất công việc, tránh gây mệt mỏi cho người dùng.
TCVN LDH30 là dòng máy đục bê tông chuyên nghiệp được nhiều nhà thầu xây dựng tin dùng. Máy đục bê tông TCVN sử dụng nguồn điện áp 220V/50Hz giúp cung cấp khả năng vận hành ổn định, làm việc bền bỉ.
dia chi ban may duc be tong 30mm gia re tai Hanoi Saigon
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065437
87 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội