May han Jasic TIG315PACDC E203 II (JET 20)
Điện áp vào định mức (V) 3 pha 380VAC±15%, 50 Hz
Công suất định mức (KVA) 10
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn (A) TIG 10-315 ; MMA 10-270
Chu kỳ tải (%) 35%
Pham vi điều chỉnh dòng lực hồ quang (A) 0~100
Pham vi điều chỉnh dòng hồ quang ban đầu (A) 0-80
Điện áp không tải định mức (V) 65
Tần số xung AC đầu ra (Hz) 50-200
Tần số xung (Hz) TIG DC: 0.5-200, TIG AC: 0.5-20
Thời gian ra khí trước (s) 0-5
Thời gian trễ khí (s) 0-15
Thời gian tăng/giảm dòng (s) 0-10
Tần số chế độ hỗ hợp (Hz) 1-20
Hệ số công suất (cosφ) 0.85
Hiệu suất (%) 80
Cấp bảo vệ IP21S
Cấp cách điện H
Kích thước ( có tay cầm) (mm) 610*268*452
Trọng lượng (kg) 23.5
Bảo hành: 12 tháng
Phụ kiện: Súng hàn 5m, dây khí, kẹp mass 3m, đồng hồ Argon
Price: 25.800.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
 Tính năng nổi bật
Dòng hàn tối đa lên tới 315A, máy có chế độ TIG xung AC/DC và hàn que. TIG AC thích hợp hàn nhôm và hợp kim nhôm, TIG DC thích hợp hàn inox, thép.
Công nghệ Dash-ARC giúp dễ dàng mồi hồ quang hơn, hiệu quả hơn so với các dòng máy trước
Công nghệ duy trì hồ quang đảm bảo sự ổn định cho chế độ hàn TIG DC.
TIG315PACDC-E203-II-JET-20.jpg
Ứng dụng: Bồn bể áp lực, dân dụng, dầu khí, đóng tàu, kết cấu thép
TIG315PACDC-E203-II-JET-20.jpg
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065474
99 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội