May han Jasic TIG200PACDC E201 II (JET20)
Điện áp vào định mức (V) 1 pha AC230V±15% 50Hz
Công suất định mức (KVA) TIG 6.0; MMA 7.5
Điện áp định mức (V) TIG: 18, MMA 26.4
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn (A) TIG: 10-200, MMA: 10-160
Chu kỳ tải (%) TIG: 200A@25%; MMA:160@30%
Pham vi điều chỉnh dòng lực hồ quang (A) 0~40
Pham vi điều chỉnh dòng hồ quang ban đầu (A) 0-80
Điện áp không tải định mức (V) 60
Tần số xung AC đầu ra (Hz) 20~250
Tần số xung (Hz) DC 0.5-200, AC 0.5-25
Thời gian ra khí trước (s) 0-5
Thời gian trễ khí (s) 0-15
Thời gian tăng/giảm dòng (s) 0-15
Phương pháp mồi hồ quang HF
Hệ số công suất (cosφ) 0.7
Hiệu suất (%) 80
Cấp bảo vệ IP21S
Cấp cách điện H
Kích thước ( có tay cầm) (mm) 540*230*410
Trọng lượng (kg) 13.2
Bảo hành: 12 tháng
Phụ kiện: Súng hàn, dây khí, kẹp mass 3m, đồng hồ Argon
Price: 16.500.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
 Tính năng nổi bật
Công nghệ inverter IGBT, giảm tiếng ồn, tăng hiệu quả làm việc, tiết kiệm điện
Dòng hàn tối đa lên tới 200A, máy có chế độ TIG xung AC/DC và hàn que. Phù hợp cho hàn thép, inox, nhôm.
 TIG200PACDC.jpg
Chế độ AC điều chỉnh chi tiết các thông số: Dòng đỉnh, dòng đáy, cường độ clean, tần số AC,..
Công nghệ Dash-ARC giúp dễ dàng mồi hồ quang hơn, hiệu quả hơn so với các dòng máy trước
Công nghệ duy trì hồ quang đảm bảo sự ổn định cho chế độ hàn TIG DC.
Sóng AC  có 2 kiểu vuông và nhọn, phù hợp cho hàn nhôm mỏng và dày
Ứng dụng: Bồn bể áp lực, dân dụng, dầu khí, đóng tàu, kết cấu thép
 TIG200PACDC.jpg
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065474
99 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội