May duc be tong chay xang 2 thi TCVN GDH30
Thông số kỹ thuật:
Máy đục bê tông chạy xăng TCVN-GDH30
Model: TCVN-GDH30
Động cơ 2 thì: Xăng pha nhớt
Công suất: 1900W
Đường kính mũi: 30mm ( nhọn, dẹp)
Dung tích: 1.3 lít
Tiêu hao nhiên liệu: 0.6 lít/giờ
Tần suất: 1500 lần / phút
Trọng  lượng: 17kg
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 03 tháng
Price: 12.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy đục bê tông chạy xăng 2 thì TCVN-GDH30
TCVN-GDH30 là máy đục bê tông chuyên nghiệp phù hợp với các công trình.
Máy đục bê tông sử dụng nhiên liệu xăng pha nhớt nên tính di động cao, làm việc được ở bất kỳ đâu.
Động cơ 2 thì công suất lớn 1.900W sẽ cung cấp tốc độ đập đạt 1500 lần/phút sẽ hỗ trợ đục bê tông hiệu quả.
Máy đục bê tông TCVN-GDH30 có bình xăng với dung tích 1.3 lít, được làm từ nhựa.
Máy trang bị mũi đục nhọn và mũi đục dẹp với đường kính là 30mm.
Tay cầm 2 bên chắc chắn, dễ dàng điều khiển máy, đảm bảo an toàn hơn khi làm việc.
Máy đục bê tông 2 thì TCVN-GDH30 là dòng máy đục cầm tay công suất lớn, chuyên dùng trong thi công xây dựng, phá dỡ, và xử lý bề mặt bê tông. Sử dụng động cơ xăng pha nhớt 2 thì, máy hoạt động mạnh mẽ và linh hoạt ở mọi công trình mà không cần nguồn điện. Với công suất 1900W, tần suất 1.500 lần/phút, và đường kính mũi 30mm, máy giúp đục phá nhanh, tiết kiệm thời gian và công sức.
Thông số kỹ thuật:
Máy đục bê tông 2 thì TCVN-GDH30
Model: TCVN-GDH30
Nguồn: Xăng pha nhớt
Công suất: 1900W
Dung tích: 1.3 lít
Tần suất: 1500 lần / phút
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 03 tháng
Đặc điểm nổi bật Máy đục bê tông 2 thì TCVN-GDH30:
Động cơ xăng 2 thì mạnh mẽ, dễ khởi động và vận hành ổn định.
Hiệu suất cao, phù hợp cho công việc đục bê tông, gạch, tường.
Thiết kế chắc chắn, dễ cầm nắm và di chuyển linh hoạt trên công trường.
Phụ kiện mũi đục 30mm (nhọn, dẹp) giúp thao tác chính xác và hiệu quả.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065563
97 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội