May xit rua ve sinh dieu hoa Lutian LT210G (1600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy rửa xe gia đình tự ngắt motor Lutian LT210G
Hãng sản xuất         : Lutian
Áp lực làm việc    : 80 Bar
Áp lực tối đa        : 110 Bar
Công suất            : 1.6KW
Điện áp            : 220V/50HZ
Lưu lượng nước     : 390 Lít/Giờ
Đầu pump               : P154(Al)
Số vòng quay       : 2800 vòng/phút
Dây dẫn cao áp     : 6m
Súng loại ngắn        : tùy chỉnh áp to nhỏ
Trọng lượng        : 11.7 Kg
Màu sắc :                 :  Xám,vàng,xanh
Kích thước               : 385x245x275mm
Sản phảm chất lượng  ISO 9001:2000
Xuất xứ: china
Bảo hành: 12 tháng
Price: 1.870.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy xịt rửa cao áp Lutian LT210G có lực phun mạnh, với công suất 1.300W cộng với áp lực tối đa 110bar, cho máy có lực phun cực khỏe, cùng với lưu lượng nước 390 lít/ giờ, tạo cho bạn cảm giác thoải mái tuyệt đối mỗi khi dùng. Ngoài ra, máy phun xịt cao áp rửa xe Lutian LT210G-1600 còn có khả năng phun tia và phun sương kết hợp với bình phun bọt tuyết , giúp làm sạch nhanh chóng các vết bẩn cứng đầu bám trên bề mặt của xe.
Máy xịt rửa ô tô xe máy Lutian LT210G
máy rửa xe gia đình giá rẻ hà nội
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065605
79 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội