May bom tang ap tu Panasonic GA‑125FAK
Máy bơm tăng áp từ GA-125FAK
Model: GA-125FAK
Chiều sâu hút (m):9m
Tổng độ cao tối đa (m): 27m
Công suất mô tơ (w): 125W
Đường kính ống hút (inch)(mm): 1 inch (25mm)
Đường kính ống thoát (inch) (mm): 1 inch (25mm)
Trọng lượng (kg): 4.8 kg
Lưu lượng tối đa (lít/phút):30
Hãng sản xuất: Panasonic
Sản xuất : Indonesia
Bảo hành: 12 tháng chính hãng
Price: 2.350.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
dia chi ban may bom nuoc panasonic tai hanoi saigon
Tăng áp cho các thiết bị đầu ra như vòi sen, chậu rửa và các thiết bị khác...
Tự động tắt - mở khi áp lực nước trong đường ống quá nhỏ.
Sản phẩm thường được sử dụng cho bình nước nóng năng lượng mặt trời.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065415
76 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội