May bom day cao Panasonic GP 200JXK (200W)
Máy bơm đẩy cao tầng Panasonic GP-200JXK (200W)
Hãng sản xuất :    Panasonic
Công suất (W) :    200
Lưu lượng (lít/phút) :    45
Sức đẩy (m) :    30
Sức hút (m) :    9
Loại nhiên liệu :    Điện
Đường kính ống hút / xả: 1 inch (25mm)
Xuất xứ :    Indonesia
Trọng lượng: 7.5kg
Bảo hành: 12 tháng
Cataloge máy bơm nước Panasonic
Price: 1.550.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy bơm đẩy cao Panasonic GP-200JXK (200W) chính hãng
may bom panasonic nhap khau indonesia chinh hang
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065414
78 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội