Súng phun sơn Meiji F100-S15T
Súng phun sơn Meiji F100-S15T
Thông số kỹ thuật:
Súng phun sơn Meiji F100-S13T
Đường kính béc: 1.5 mm
Bản rộng: 230 mm
Áp lực phun:0.20 Mpa
Lưu lượng sơn ra: 195mL/min
Tiêu hao khí:250 l/min
Trọng lượng:410 g
Hãng sản xuất Meiji nhật bản
Bảo hành: 6 tháng
Giá: 1.950.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Súng phun sơn Meiji F100 S15T là dòng súng phun sơn có xuất xứ từ Nhật Bản.
Công dụng:
- Phun sơn ô tô, phun sơn gỗ, phun sơn sắt.
- Phun sơn vật có bề rộng trung bình.
Ưu điểm nổi bật:
- Không cần nới lỏng đai ốc mũ khi chuyển đổi giữa chế độ phun ngang và phun dọc.
- Hiệu suất phun tuyệt vời ngay cả ở áp suất thấp.
- Mạch khí nén được thiết kế đảm bảo hiệu suất phun ổn định với áp lực phun trải từ 0.15 MPa đến 0.24 MPa.
- Độ bền cao và dễ dàng trong việc bảo trì.
- Cả hai bộ phận điều chỉnh sơn và điều chỉnh dạng hình sơn đều có đánh dấu mức độ rất tiện lợi.
- Thiết kế gọn nhẹ, vừa tay cầm.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39066201
Hiện đang có 98 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội