Súng phun sơn Anest Iwata KIWAMI4-14BA4
- Độ nhớt sơn 20s / NK-2
- Đầu phun G1 / 4 cái, đầu G1 / 4 đực.
- Không gắn được cốc sơn thông thường "PCG-6P-M".
- Đường kính vòi phun Φ: 1.4 mm
- Phun áp suất không khí: 0.20 Mpa
- Tiêu thụ khí: 270 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 250 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 300 mm
- Khoảng cách phun: 200 mm