Máy mài 100mm Dewalt DWE8200PL (850W)
Công suất: 850W
Đường kính đá mài: 100mm (4")
Tốc độ không tải: 12.000 vòng/phút
Đường kính trục: M10
Có nút khóa trục
Trọng lượng 1.8kg
Công tắc bóp
Hãng sản xuất Dewalt
Xuất xứ: china
Bảo hành: 6 tháng
Giá: 1.480.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may-mai-dewalt-dwe8200pl
DWE8200PL phù hợp với loại đá mài, cắt có đường kính 100mm (4") với công suất mạnh lên đến 850W, máy có thể đáp ứng được những nhu cầu từ đơn giản đến chuyên nghiệp của ngàng kỹ nghệ sắt. Đây là một trong những model thuộc dòng máy mài góc nhỏ có các ưu điểm như hiệu năng, công suất mạnh mẽ, động cơ hoạt động bền bỉ, giúp tăng thêm 64% hiệu suất sử dụng. Máy có màu vàng, kiểu dáng thon gọn, dễ dàng cầm nắm.
may-mai-dewalt-dwe8200pl
Máy mài góc Dewalt DWE8200PL thiết kế tay cầm phụ giúp người dùng dễ dàng thao tác làm việc
may-mai-dewalt-dwe8200pl
may-mai-dewalt-dwe8200pl
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065031
Hiện đang có 123 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội