Máy mài 100mm Dewalt DWE 8200S (850W)
Đường kính đá mài: 100mm
Công suất (W)     850
Tốc độ không tải (vòng/phút)     12000
Trọng lượng (kg)     1.8kh
Xuất xứ: china
Bảo hành: 6 tháng
Giá: 1.490.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may-mai-dewalt-dwe8200S
Công dụng:
- Ngoài ra, máy còn có thể cắt được một số các vật liệu khác.
may-mai-dewalt-dwe8200S
Đặc trưng nổi bật :
- Máy mài góc DeWALT DWE8200S sử dụng mô-tơ có công suất rất lớn lên đến 850W, đem lại khả năng mài tuyệt vời, giúp bạn hoàn thiện công việc một cách nhanh chóng và an toàn nhất.
- Đá mài rắn chắc cho khả năng mài nhanh, gọn, đẹp mà không làm hư hỏng vật liệu.
- Báng cầm mềm, êm tay, chống trượt, tránh cảm giác mỏi tay khi làm việc trong thời gian dài.
may-mai-dewalt-dwe8200S
- Lưới chống bụi kép bảo vệ Rotor.
- Tay cầm phụ được gắn giúp dễ dàng thao tác mài, cắt.
- Bạc đạn chống bụi giúp kéo dài tuổi thọ.
- Chổi than mòn sẽ tự ngắt để bảo vệ Rotor.
may-mai-dewalt-dwe8200S
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065037
Hiện đang có 116 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội