Máy mài 100mm Bosch GWS 7-100T (720W)
Đường kính đá mài/đá cắt: 100mm
Đường kính chổi đánh rỉ: 70mm
Tốc độ không tải: 9300 v/p
Công suất: 720W
Cân nặng: 1,5 kg
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 06 Tháng
Giá: 1.294.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may-mai-bosch-gws7-100T
Máy mài Bosch GWS7-100T có thân máy thon tròn với đường kính 56mm đem lại cảm giác thoải mái cho người sử dụng. Kiểu mô-men xoắn cao với gờ vành ổ đỡ kim loại, phù hợp để thực hiện bất cứ công việc khó khăn nào. Ống xoắn có vỏ bọc bảo vệ mô-tơ khỏi bụi mài sắc đảm bảo tuổi thọ cao mang lại giá trị sử dụng lâu dài cho người sử dụng.
Máy mài góc Bosch GWS 7-100T với kích thước máy nhỏ gọn.
may-mai-bosch-gws7-100T
Mày mài góc cầm tay tiện dụng và nhỏ gọn
máy mài góc cầm tay bosch chính hãng giá rẻ
 Video giới thiệu máy mài Bosch 100mm GWS7-100T, GWS7-100ET
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065387
Hiện đang có 92 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội