Máy mài 100mm Bosch GWS 7-100ET (720W) điều tốc
Hãng sản xuất: Bosch
Đường kính đá mài/đá cắt: 100mm
Đường kính chổi đánh rỉ: 70mm
Tốc độ không tải: 2800- 9300 v/p
Công suất: 720W
Cân nặng: 1,8 kg
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 06 Tháng
Giá: 1.599.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may-mai-bosch-gws7-100ET
may-mai-bosch-gws7-100ET
 Công dụng của máy mài góc GWS7-100ET
Ưu điểm của máy mài góc 720W 100mm Bosch GWS7-100ET:
 - Bề mặt lỗ rỗ giúp chống trượt
- Các lỗ nạp khí được thiết kế đặc biệt để luồng khí lưu thông tối ưu giúp làm mát máy
- Ụ trước nhỏ giúp thuận tiện khi làm việc ở những chỗ chật hẹp
- Có thể xoay ụ trước theo nấc 90°
- Ống xoắn có vỏ bọc bảo vệ mô-tơ khỏi bụi mài sắc đảm bảo tuổi thọ lâu dài
 - Chổi than tự ngắt điện
may-mai-bosch-gws7-100ET
may-mai-bosch-gws7-100ET
Đặc điểm của máy mài Bosch GWS 7-100 ET:
Thân máy được thiết kế thon, tròn, nhỏ gọn cho cảm giác thỏa mái khi sử dụng
may-mai-bosch-gws7-100ET
Máy mài  Bosch GWS 7-100ET có tuổi thọ cao nhờ thiết kế tối ưu:
Thiết kế máy có ống xoắn có vỏ bọc bảo vệ mô tơ khỏi bụi mài sắc đảm bảo tuổi thọ dài lâu.
Video giới thiệu máy mài 100mm Bosch GWS7-100T, GWS7-100ET
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065031
Hiện đang có 123 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội