Máy ta rô cần điện Unifast ETM-16-1100 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy taro cần điện servo ETM-16-1100
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M16
Bán kính làm việc 1100mm
Góc ta rô Đứng-ngang
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Tốc độ
Tốc độ 0-312v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 700x660x210mm
Trọng Lượng 32kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Giá: 16.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô chạy bằng điện hiệu UniFast model ETM-16-1100 thiết kế dạng cần kiểu cánh tay robot cho phép làm việc được trong bán kính 1100mm, khả năng ta rô được từ M3 đến tối đa M16.
Nhập liệu thông số ta rô thông qua màn hình giao tiếp cảm ứng thông minh và tiên lợi
Cần làm việc dài 1,1 mét, đầu ta rô xoay được được theo cả 2 hướng thẳng đứng hoặc nằm ngang.
Phụ kiện chuẩn: 6 Collet cặp mũi ta rô kích thước tùy chọn từ M3 đến M16
Phụ kiện mua thêm: Bàn làm việc, đế nam châm vĩnh cửu, đồ gá chi tiết, mũi ta rô...
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065064
Hiện đang có 113 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội