Máy ta rô cần chạy điện Unifast ET-12-1800 (600W)
Thông số kỹ thuật:
Máy ta rô điện dạng cần động cơ servo Unifast ET-12-1800
Khả năng taro nhỏ nhất M3
Khả năng taro lớn nhất M12
Bán kính làm việc 1800mm
Góc ta rô Đứng
Động cơ
Kiểu động cơ Servo
Công suất động cơ 600W
Điện áp sử dụng 220V 1 phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính GT12 (TC312)
Tốc độ
Tốc độ 0-400v/p
Cơ cấu thay đổi tốc độ Nhập số điện tử
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 1010x520x290mm
Trọng Lượng 32/40kg
Hãng sản xuát Unifast
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Giá: 36.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy ta rô điện dạng cần động cơ servo Unifast ET-12-1800 là máy ta rô dạng cần với 2 cánh tay đòn cho phạm vi làm việc rộng đến bán kính 1800mm, công suất ta rô được từ M3 đến M12, động servo cao cấp.
Lưu ý: Sản phẩm chưa bao gồm bàn làm việc và dao cụ.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065443
Hiện đang có 91 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội