May hut am Airko Han Quoc AKR-25CAE
Máy hút ẩm Airko Hàn Quốc AKR-25CAE
 Được trang bị Bộ lọc Carbon hoạt tính, khử khuẩn và làm sạch không khí
Công suất hút ẩm: 25L/ Ngày (ở điều kiện 30oC, RH 80%)
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 46dBA
Lưu lượng khí: 135 M3/h
Công suất: 480 W
Dòng điện: 2.2 A
Bồn chứa nước thải: 2.5 L
Điều kiện hoạt động: 5°C - 35°C
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:13.7Kg
Trọng lượng sau đóng gói: 14.8 kg
Kích thước máy: 340 x 220 x 495(mm)
Kích thước cả bao bì:385 x 265 x 530(mm)
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
Price: 8.990.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Nguồn điện: 220-240V/50Hz
Độ ồn: 46dBA
Lưu lượng khí: 135 M3/h
Công suất: 480 W
Dòng điện: 2.2 A
Bồn chứa nước thải: 2.5 L
(Tự động phá tuyết)
Chất làm lạnh: R134a
Trọng lượng sản phẩm:13.7Kg
Bảo hành: 24 tháng
Sản xuất tại Hàn Quốc
may han dien tu hong ky
Other Products
May hut am dan dung Kosmen KM-12N
Price: 4.180.000 VND
Price: 3.971.000 VND
May hut am Kumisai KMS 12A
May hut am Kumisai KMS 25A
May hut am Kumisai KMS 25
May hut am cong nghiep Kosmen KM-90S
Counter: 39065515
117 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội