May khoan be tong Hikoki DH28PCY-3 (850W)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan bê tông Hikoki DH28PBY3
Công suất: 850W.
Khoan tối đa:
Bê tông: 28mm.
Thép mềm: 13mm.
Gỗ: 32mm.
Tốc độ không tải: 0-1,110/phút.
Lực đập: 0-4300/phút.
Tổng chiều dài: 367mm.
Trọng lượng tịnh: 2.9Kg
Xuất xứ: china
Bảo hành: 6 tháng
Price: 4.150.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan bê tông Hikoki DH28PBY (3 chức năng: khoan bê tông, khoan săt, đục)
Công suất: 850W.
Khoan tối đa:
Bê tông: 28mm.
Thép mềm: 13mm.
Gỗ: 32mm.
Lực đập: 0-4300/phút.
Tổng chiều dài: 367mm.
Trọng lượng tịnh: 2.9Kg
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065052
114 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội