May mai xuoc inox NSQ S1M-SQ-180 (1200W)
Máy đánh bóng inox NSQ S1M-SQ-180 (1200W)
Máy đánh bóng inox S1M-SQ-180
- Công xuất: 1200W
- Tốc độ (vòng/phút):0-3000r/min
- Đướng kính: 180mm
- Điện áp (V): 220v
- Trọng lượng (kg): 6kg
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành 3 tháng
Price: 2.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy đánh xước inox NSQ model S1M-SQ-180 là thiết bị được sử dụng phổ biến tại các xưởng mộc, xưởng sản xuất kính, sản xuất inox,… giúp bề mặt sản phẩm trở lên bóng đẹp hơn. Trong các loại máy đánh xước hiện có trên thị trường, máy đánh xước inox NSQ công suất 1200W là dòng máy được người dùng sử dụng phổ biến nhất bởi tốc độ và hiệu quả làm việc mà sản phẩm đem lại.
dia chi ban may mai xuoc inox cam tay tai hanoi saigon
Bánh xe có kích thước lớn 120x100mm, giúp tăng diện tích tiếp xúc với bề mặt vật liệu và gia tăng hiệu suất đánh xước.
Sản phẩm có công suất làm việc 12000W với tốc độ quay chổi lên tới 30000 vòng/phút.
máy báng bóng inox xước giá rẻ
Ưu điểm của máy đánh xước inox NSQ công suất 1200W
Để chiếm lĩnh vị trí top đầu trong danh mục thiết bị đáng sử dụng nhất hiện nay, máy đánh xước inox NSQ công suất 1200W có rất nhiều điểm nổi trội so với các sản phẩm máy đánh xước trên thị trường.
– Máy thiết kế tay cầm phụ có độ nhám cao, tạo cảm giác chắc chắn và an toàn cho người dùng.
– Máy có công suất hoạt động lớn với tốc độ đánh xước 3000 vòng/phút.
– Máy có trọng lượng 6kg dễ dàng cầm nắm, di chuyển tới nhiều không gian sử dụng.
– Thân máy làm từ nhựa do đó có khả năng cách điện tốt, đảm bảo an toàn khi sử dụng.
Máy đánh bóng inox xước giá rẻ Hà Nội
Lưu ý khi sử dụng thiết bị máy đánh xước inox NSQ
– Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng để nắm được cách sử dụng đúng cách.
– Không tỳ máy lên vật liệu mài quá mạnh, bố trí bệ đỡ khi sử dụng.
– Khi sử dụng xong, không đột ngột tắt máy tránh tình trạng cháy rotor.
– Định kỳ kiểm tra, bảo dưỡng các bộ phận máy để gia tăng độ bền.
– Sử dụng thiết bị bảo hộ lao động như kính mắt, quần áo bảo hộ khi vận hành máy.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39066232
116 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội