May khoan bua dung Pin 40V MAX Makita HR005GM201
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan búa dùng Pin 40V MAX Makita HR005GM201
Thương hiệu Makita
Công nghệ Nhật Bản
Pin tương thích 40V Max
Tốc độ không tải 250-500 v/p
Tốc độ đập 1450-2900 l/p
Lực đập 8J
Đầu khoan SDS Plup
Khả năng khoan Với mũi TCT: 40mm
Khả năng khoan Bê tông với mũi định tâm : 105mm
Kích thước chưa Pin 477x115x286 mm
Trọng lượng chưa pin 7.4Kg
Phụ kiện Tay cầm chữ D, Tay cầm, Thước càn độ sâu, Sạc nhanh DC40RA, 2 Pin 4.0Ah BL4040
Price: 23.819.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Counter: 39065619
75 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội